ผู้เขียน หัวข้อ: มั่นใจได้กับเว็บไซต์ที่ดำเนินธุรกิจอย่างถูกต้องตามกฎหมาย ที่ได้ขึ้นทะเบียนแล้ว  (อ่าน 20989 ครั้ง)

ออฟไลน์ Takky

• ครีมหมอจุฬา แท้ๆ ดีๆ ซักกระุปุก ไม๊ค๊ะ ใช้แล้วรับรองจะติดใจ
  • Administrator
  • Hero Member
  • Takky
    • ครีมหมอจุฬา แท้ 100% โดย creamchula.info
ขณะนี้ทางเว็บไซต์ครีมจุฬาดอทอินโฟ ได้เปลี่ยนแปลงเป็นดำเนินการโดย บริษัท ทีดี คอสเมติค จำกัด เรียบร้อย แล้วนะคะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

มั่นใจได้นะคะ ว่าของที่ทุกท่านสั่งมา แต็กจะทำการจัดส่งให้ ไม่มีการรับเงินมาแล้วไม่จัดส่งสิ่งของให้เป็นอันขาด เพราะแต็กยึดมั่นและทำธุรกิจอย่างถูกต้อง ไม่เบียดเบียนเอาของคนอื่นที่ไม่ใช่ของตัวมาแน่นอนค่ะ ที่อยู่ตัวตนแท้จริง ได้รับการขึ้นทะเบียนพาณิชย์อย่างถูกกฎหมายนะคะ ขอให้มั่นใจได้ค่ะ

เรื่องครีมก็ได้รับการตรวจสอบจากกรมวิทยาศาสตร์การแพทย์แล้วนะคะว่าไม่มีสารอันตรายใดๆ ดูได้ที่นี่นะคะ
http://www.creamchula.info/board/index.php/topic,42.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 09:01:46 AM โดย Takky »

tarochan

• บุคคลทั่วไป
คุณแต็กทำให้ลูกค้าขนาดนี้แล้ว จะมีลูกค้าคนไหนสงสัยในสินค้าคุณแต็กอีกไหมหนอ  :onion-emoticon-017: แต่สำหรับผม ผมเชื่อคุณแต็ก 100% เลยครับ  :onion-emoticon-009:

• ครีมหมอจุฬา แท้ๆ ดีๆ ซักกระุปุก ไม๊ค๊ะ ใช้แล้วรับรองจะติดใจ
  • Takky
    • ครีมหมอจุฬา แท้ 100% โดย creamchula.info
 :onion-emoticon-063: ชมซะเขินเลยคุณการุณเนี่ย ขอบคุณนะค๊า

ออฟไลน์ wilailak

• Newbie
  • *
 :onion-emoticon-003: อยากใช็ของดีมีคุณภาพ มากค่ะ กลัวจังกลัวซื้อเจอของปลอมค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2010, 06:52:30 AM โดย wilailak »

• Takky
:onion-emoticon-003: อยากใช็ของดีมีคุณภาพ มากค่ะ กลัวจังกลัวซื้อเจอของปลอมค่ะ

ต้องศึกษาให้มั่นใจก่อนเลือกซื้อนะคะ  :onion-emoticon-012:

ออฟไลน์ miho_1537

• Newbie
  • *
เขามาดูวันแรกรู้สึกดีเลย  คุณแต็กแคร์ลูกค้าดีทุกคนต่างจากเว็บอื่นเลย

พูดคำไหนเป้นคำนั้นชอบมาก

• Takky
เขามาดูวันแรกรู้สึกดีเลย  คุณแต็กแคร์ลูกค้าดีทุกคนต่างจากเว็บอื่นเลย

พูดคำไหนเป้นคำนั้นชอบมาก

ขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักเช่นกันค่ะ  :onion-emoticon-068:

ออฟไลน์ mmxziilt

• Newbie
  • *
    • SEO