ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเห็นที่อื่นว่ามีไนท์ครีม เดย์ครีม ใช่ครีมหมอจุฬาไหม?  (อ่าน 21570 ครั้ง)

ออฟไลน์ Takky

• ครีมหมอจุฬา แท้ๆ ดีๆ ซักกระุปุก ไม๊ค๊ะ ใช้แล้วรับรองจะติดใจ
  • Administrator
  • Hero Member
  • Takky
    • ครีมหมอจุฬา แท้ 100% โดย creamchula.info
ไม่ใช่ครีมหมอจุฬา แท้ สูตรดั่งเดิมค่ะ เป็นครีมหมอจุฬา ที่มีบุคคลอื่นนำไปทำแบรนด์ของตัวเอง โดยที่ครีมและส่วนประกอบไม่เหมือนครีมหมอจุฬา ค่ะ ครีมหมอจุฬา แท้ สูตรดั่งเดิม มีเพียงแบบเดียว กระปุกใส ขนาด 16 กรัม เท่านั้น ไม่มีกลางวันกลางคืน ไม่มีสบู่ โทนเนอร์ หรืออื่นๆ ค่ะ

สงสัย

• บุคคลทั่วไป
แล้วสบู่ที่ขายในเวปนี้เป็นของแท้เป่าอะ ช่วยตอบหน่อนนะ ชักงงง

• ครีมหมอจุฬา แท้ๆ ดีๆ ซักกระุปุก ไม๊ค๊ะ ใช้แล้วรับรองจะติดใจ
  • Takky
    • ครีมหมอจุฬา แท้ 100% โดย creamchula.info
 :onion-emoticon-030: สบู่ไม่มีของแท้ของปลอมหรอกค๊า ครีมหมอจุฬา ก็ไม่ได้ผลิตสบู่ค่ะ ครีมหมอจุฬา มีครีมบำรุงผิวที่เห็นอย่างเดียวค่ะ สบู่น้ำนมข้าว สบู่แครอทนาโน เป็นสบู่ที่บริษัทอื่นผลิตขึ้นมาค่ะ แต่ว่าใช้ร่วมกับครีมนี้ได้ผลดี แต็กจึงนำมาจำหน่ายควบคู่กันไป เพราะลูกค้าถามหามาเยอะค่ะ

ae

• บุคคลทั่วไป
บางเวปไซด์เขียนว่าไฮโดควินิน แต่บางเวปก็เขียนว่าไฮโดรวิโนน ตกลงอันไหนของจริง

• Takky
บางเวปไซด์เขียนว่าไฮโดควินิน แต่บางเวปก็เขียนว่าไฮโดรวิโนน ตกลงอันไหนของจริง

ของแท้ต้องเขียนว่า ปราศจากสารไฮโดรควิโนนค่ะ ไม่ใช่เขียนว่าปราศจากสารไฮโดรควินินค่ะ